
           

                                                         

 

Mhe. Lt. Jen. (Mst.) Yacoub H. Mohamed, Balozi wa Jamhuri ya Muungano 

wa Tanzania Umoja wa Falme za Kiarabu, leo tarehe 7 Aprili 2026 

amewasilisha hati za utambulisho (Credentials) kwa Mheshimiwa Asif Ali 

Zardai, Rais wa Jamhuri ya Kiislam ya Pakistan katika Ikulu ya nchi hiyo mjini 

Islamabad. 

 

Mhe. Balozi baada ya kuwasilisha hati hizo alifanya mazungumzo na Mhe. 

Asif Ali Zardai, Rais wa Jamhuri ya Kiislam ya Pakistan ambapo 

mazungumzo yao yalijikita katika kuimarisha mahusiano na ushirikiano 

baina ya nchi za Tanzania na Pakistan. 

 

Hafla hiyo pia ilishuhudia Mabalozi wengine watano kutoka nchi za Ethiopia, 

Cuba, Spain, Portugal na Singapore wakiwasilisha hati zao za Utambulisho 

katika Ikulu ya Aiwan-e-Sadr, mjini Islamabad, Pakistan. 


